Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo langu nini jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by omary2222, Aug 6, 2012.

  1. o

    omary2222 Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    assalam alaykum wana jf mmi ni kijana wa miaka 21 nimemaliza kidato cha nne mwaka kwa kipindi chote hicho sikwaga na bahati ya kuwavutia wasichana kwa hiyo mimi nina nini jamani na vilevile uongea sijui na ishia kutamani nisaidieni
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jiendeleze na masomo kwanza ndugu yangu......:baby::baby:
     
  3. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    heeeeee kuongea hujui au huna swaga? nenda shule kwanza haya mambo utayakuta hayaishi.
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    kijana wasichana/wanawake hawavutiwi na wanaume na hata kama amevutiwa ni wachache watakufuata na kukuomba urafiki. Mwanaume inatakiwa utongoze unayempenda au unahisi unampenda bila kujali kama yeye amevutiwa na wewe au hapana. usiogope kukataliwa ni kitu cha kawaida hicho kwa mwanaume. tena hii age yenu vijana mna raha sana kuna facebook, simu, twiter lol nyenzo kibao za kutongozea halafu unabaki kulalamika.
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye bold ulijuaje kama haukuwa na bahati ya kuwavutia wasichana? Ulitaka wao ndo wakuanze? Uliwafuata ukapigwa kibuti? Inawezekana haujiamini na ndiyo maana umejijengea mawazo hayo uliyonayo na si kweli kwamba hauwavutii wasichana!

    Pia naona kama umri wako ni mdogo, ni vyema kama ungeendelea kujifua zaidi na masomo. Jenga kujiamini na usijitoe kasoro. Pale itakapofikia na kujiona wahitaji familia, moyo wako ukimzimikia mtu, nenda kamwambie wala usiogope maana hata akikukataaa huwezi kufa wala kupungukiwa na chochote. Huna sababu ya kuwa mwoga.
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Gamaha umezungumza nilichokuwa nafikiria. Tuko Pamoja sana.
     
  7. S

    SUWI JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahahahhh duh we kiboko!!!!!!
    Huyu utoto unamsumbua kwanza anatakiwa asome.. anamaliza form 4 halafu anataka kuwavutia washichana... si ajabu hata hajabalehe!!!!!!!!!!:A S 465:
     
  8. o

    omary2222 Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    shule nimepiga chini
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Nyimamadogookumanga,hii ni ngoma nzito
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Aisee umeongea maneno yangu..
    Very right!
     
  11. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mtoto wewe wenzako wanavutiwa na kitabu wewe unataka wavutiwe na wewe katoto kabaya haka hebu kasome huko tena toka huku hadi ukimaliza masomo next time nakuja na fimbo
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Uka-opt kufukuzia vibint!
     
  13. m

    mwagisa Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kuwa na miaka 21 sio ujifanye mtu mzima wa kuwaza kuwavutia mademu jipage mademu watakuja wenyewe hunapesa huna elimu unawaza kuvutia mademu huon aib
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ndio umemaliza 4m four, na yenyewe umepiga chini, sasa unafkr utawavutia hao mabint na kp,
    huna hela, huna shule, huna swaga,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    kajipangeee, mwanaume hasifiw sura........................
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Omary2222.............huna tatizo zaidi ya kutokujiamini.......fukuzia na hapo utajua utamu wa asali uko wapi kwani mgagaa na upwa hali wali mkavu..............
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    kama huko Dar nenda Kinondoni makaburini jioni kuanzia saa 2, wale hawaitaji tongozo
     
  17. S

    Slaker JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    U kan't get a gal by being quite..,....cal her gently thn mtulize af tema madini confidently,,,,,mbona wenzio tuna chapa hadi demu za wa2 ,,,,,,jikaze mtoto wa kiume utamu utareverse bure teh tepgpg teh teh nakutania boy ipende sana elmu instead ya hzo beiby
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hakuna binti anayeweza ku-fall kwa mwanaume suruali, jipange kielimu na kimaisha kwanza mengine yatafuata yenyewe
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaogeee maji ya bahar mdogo wangu, jipange vizur na pangilia swaga zako fresh utawavutia tu
     
  20. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dogo piga shule kwanza hayo mengine yatanoga kama utakuwa na maisha yako yaliyo kwenye mstari ulonyooka.
     
Loading...