Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo lakukatika ulimi

Discussion in 'JF Doctor' started by gody5m, Mar 26, 2012.

  1. g

    gody5m Senior Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    habari nduguz,

    nna tatizo moja ambalo huwa haliishi kwa mda mrefu sasa
    mara nyingi ulimi wangu unakua kama unakatika yaani kuonyesha alama kama za mikatiko
    naomba kujua ni ugonjwa wa aina gani? na naweza vip kuondokana nao na kama ni upungufu wa madini
    fulan nijuzwe ili jambo hili lisiendelee najisikia vibaya sana kwan wakati mwingine unauma kidogo.
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu! ulimi haukati ila michiri yake huonekana zaidi , hii hali kwa lugha ya dr huitwa FISSURES. na hii hutokana na ukosefu wa vitamini A mwilini. hivyo inakubidi kula vyakula vyenye vit A kama vile maziwa, mayai (kiini cha yai), maini, siagi, nk.:thinking:
     
Loading...