Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la wezi kigamboni(ushauri)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIGHERA, May 8, 2012.

  1. KIGHERA

    KIGHERA Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wa ndugu,
    Mimi nina kakibanda kangu kigamboni kule kibada(eneo la mikwambe) sijahamia ila tatizo linalonitatiza na kushindwa kuhamia ni wezi,kwani hilo eneo watu wengi hawajahamia hivyo kuna wezi wanaoingia nyumba za watu mara kwa mara kwani jirani yangu wameshamliza.
    Hivyo naomba ushauri wandugu kwa wanaokaa maeneo yale au yeyote anae kaa maeneo ambao watu wengi hawajahamia wanatumia mbinu gani kuwaepuka hawa jamaa au kuliondoa tatizo kabisa.
    Ahsanteni na nawasilisha,unaweza pia kuni pm kama unaona kuna haja ya hivyo tafadhali.
     
  2. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niuzie mimi hiyo site yako nina tiba yao hao wezi tena tiba ya kimila.
     
  3. KIGHERA

    KIGHERA Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi kama una tiba yao tushauriane ila siuzi bana.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kuna wezi siuende kwenye Majibwa ya CCM yakusaidie? Ukitaka waje haraka waambie kuwa wanachama wa Chadema wanawapiga ndugu zenu watakuja fasta
     
  5. m

    mob JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    kama wanaweza kupambana na maandamano kwa nini washindwe hiyo ya wezi?
     
  6. K

    Katufu JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hayo ndo maajabu ya ccm bana
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kajimix na locals. Watakuona mmoja wao. Anza kuonekana sana around kabla hujahamia.
     
  8. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Washauri wenzako mfanye ulinzi shirikishi katika eneo lenu, kama mna visumni kidogo mnaweza kuwamobilize vijana ambao wapo mtaani (ambao ninaamini hata hao vibaka wataingia kwenye hiyo project) na wawe wanalinda usiku kucha kwa kila nyumba kuchanga lets say 30 - 50 kwa mwezi. Mimi ninaishi kibada block 17 na tumefanya hivyo (tunachanga 30 thousands per month) inasaidia kwa kiasi fulani kupunguza wizi.....Implication yake ni kwamba hao vijana wezi ndio watakaokuwa walinzi hivyo badala ya kuwaibia mnakuwa mnawapa kwa ridhaa yenu wenyewe.
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mimi naishi huko, kuna taitizo kubwa la kiusalama, tena kuna wizi hata ule wa kutumia silaha achilia mbali vibaka na wakabaji!

    Moja ya chanzo cha tatizo hili ni ukosefu wa vituo vidogo vya polisi maeneo hayo zaidi ya cha Kigambo hapa feri, pili hakuna doria ya maana usiku kiasi kwamba ikifika usiku vibaka hushangilia!

    Na zaidi polisi wanahusika kwa matukio ya kupora kwa kutumia silaha, mfano polisi wanatoa taarifa kwa majambazi kuwa mtu fulani anamiliki silaha, hivyo majambazi wakifika chakwanza kabisa wanahitaji silaha kisha shughuli nyingine zinaendelea!

    Serikali iimarishe uadilifu wa polisi wetu na wananchi tuanzishe ulinzi shirikishi (sungusungu), viwekwe vituo vya polisi kibada, vijibweni,kimbiji na cha mji mwema kiboreshwe!
     
  10. D

    Don Calvino Senior Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Apulize nao ikiwezekana
     
  11. K

    Kayinga junior Senior Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    polisijamii sungusungu wamenikata stimu ijumaa natokazangu RUFITA kucheki FM BAND wakanibambia kesi hadikiasi kikatoka,nakushauri weka mabausa wako ndiyo ponapona yako
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    fanyeni ulinzi shirikishi au ombeni mpate kituo cha polisi hapo mnapoishi-jichangenyi muwajengee polisi 3/4 rooms zao wataletwa tu hapo
     
  13. KIGHERA

    KIGHERA Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kila jambo ni utani,uwe serious ndugu ni ushauri gani wa kumwambia mtu'apukliza'
     
  14. KIGHERA

    KIGHERA Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri mzuri
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Fanya mpango umiliki bunduki mkuu, ukipiga risasi mbili tatu hewani wenyewe wataambizana kuwa pale sio pa kukanyaga.
     
Loading...