Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la Watu wanene!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ndyoko, Nov 29, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    'Observation' nilioifanya kwa muda-sio sio mrefu sana-nimegundua kuwa watu wanene/obesse-sio wote-wana tatizo kubwa la kuwa na uwezo 'mdogo' wa kufiiri na kufanya maamuzi. Nimetamani kujua, toka kwa wataalamu, hili tatizo linasababishwa na nini hasa.

    Naomba kueleweshwa!
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    ubongo ili ufikie level ya juu ya performance unahitaji pamoja na mengine mzunguko mzuri wa damu,wakati huo mfumo wa kusaga chakula hasa katika hatua za awali unahitaji damu ya kutosha! Sasa basi mijamaa minene(niliwahi kuwa na figure ya Sean Kingstone wakati fulani) huwa kuna mgawanyo usio lingana wa matumizi ya damu kati ya ubongo na utumbo ambapo utumbo unatake advantage ya kuwa chini(gravitation) na kufaidi zaidi huku ubongo ukiambulia kiasi kwa ajili ya kujilinda tu! Kwa wanaopata lunch na kurudi ofisini mna uzofu kwenye hili,yaani baada ya msosi unasikia kama ka uzingizi fulani. Kwa mijamaa minene kama Mh. Ko#**ba kukaa full shibe ni kawaida! Unategemea bongo hizo zitafanya maamuzi gani.

    (source:mimi ni mwamfunzi wa fV nachukua CBG hivyo unaweza kunikosoa tu)
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    hamna! ni watu tu wanasema ila wana akili kama watu wote. sema wanakua na uoga wa kusema na kujieleza vizuri (baadhi yao) sababu ya stigma.
     
  4. M

    Mzee Kijana JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Usiwe na wasiwasi dogo! Hata kama ungekuwa na PhD kukosolewa ni jambo la kawaida tu. Huko ndiyo kujifunza. Tunashukuru kwa mchango wako.
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    asante Mzee Kijana,nimejisikia vizuri kwa pongezi zako!
     
  6. J

    John Kangethe Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hii ni kweli.
    Akili na maamuzi havitemei unene au wembamba wa mtu.
     
Loading...