Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la watanzania ni wabishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jan 28, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    nafuatilia mdahalo wa katiba mpya itv. Mwenyekiti ni mbish, Msekwa ni mbish na Wachangiaji ni wabish. Kipindi kinaelekea kuisha na hakuna chochote kilichoongelewa. Tatizo ni ubish wa mwenyekiti na hajui nini kinachotakiwa kuongelewa.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani hujaelewa vizuri!
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    unaendelea humu! wabishi wameishaanza!!​
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ili mijadala mikubwa mikubwa km hii iweze kufana na watu kupata ladha tofauti tofauti moderators wa mijadala/makongamano wanatakiwa kusoma upepo mapema mathalan kwa kufanya reseach kabla....na baada ya hapo watambue wazi kuna aina tofauti tofauti ya mambo yanayoweza kuibuka katikati ya shughuli na namna ya kuyastahimili ili kuepusha mkanganyiko wa mambo km leo!
     
Loading...