Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la viganja kuwa vikavu.

Discussion in 'JF Doctor' started by Billie, Jan 22, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mpenzi wangu nampenda tabia na hata muonekano wake kwangu naupenda sana ila viganja vyake vya mkono ni vikavu kiasi cha kusababisha kuniumisa wakati wa kutomasana.NASISITIZA NAMPENDA ILA TATIZO NDO HIYO MIKONO YAKE.
    Je hili tatizo linatibika au? Kama ndiyo nisaidieni dawa ili niwe nafaidi massage kutoka kwake.
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    mwambie atumie hand lotion
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Fata ushauri huu .....
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Angalia jinsi ya ku-handle dry skin.
    -aepuke kushika maji ya moto sana na sabuni kali, ikilazimu atumie gloves (kuna gloves za njano/kijani zinapatikana supermarket for household usage).
    -apake mafuta ya vaseline mara kwa mara, otherwise kama anaweza kupata olive oil au genuine lotion manake ya kichina haitamsaidia.
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    je ina jina maalumu? Au hilohilo Hand lotion?
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Asante kwa ushauri mzuri.
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Olive oil ni mazuri apake hayo..
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    awe anavaa gloves wakati wa malovee
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo iwe kama ananifanyia surgery au sio?
     
  10. G

    Gwesepo Senior Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :shock:inawezekana huyu njemba anachapa sana jembe au ni fundi furniture,muulize anafanya kazi gani?aidha apunguze hizo kazi ngumu harafu ao
    • :shock:




    she mikono kwa kutumia mafuta ya brek,lpamoja na kusugua na jiwe utafaidi tu
     
  11. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    No wala hafanyi hizo kazi tumejuana muda na hili tatizo sio la hivi karibuni ni la muda mrefu.
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    haa haa haaaa, mbona ameshakufanyia tayari
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    mmmh kivipi?
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    LAT ugomvi huo! Unamtisha mwenzio, ataanza kuvaa mask sasa!
     
Loading...