Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la vidonda mdomoni

Discussion in 'JF Doctor' started by MNYISANZU, Mar 26, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo hili husababishwa na nini na tiba yake ni ipi plz ushaur wenu ni muhimu ninarafik yangu anasumbuliwa sana na tatizo hili
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aaa" kaka si ufunguke tu tujuze bana
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaweza kuwa una oral thrush au scurvy which is less likely. Lakini pia yaweza kuwa una vidonda vya homa. Kwa vyote hivyo kwanza yakubidi kutumia vit c. Halafu kama ni oral thrush, tumia nystatine oral drops. Kama ni scurvy hiyo vit c yatosha. Na kama ni harpes(vidonda vya homa) nenda hospitali ukapime status yako.

    Usiogope ukweli. Kwani ukweli wako ndiyo utakao kuokowa.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dr asante kwa ushauri wako mzuri na wa kina be blessed! Sasa hzo dawa ntazpataje! Also nlshaenda kuchek status yangu niko pouwa!
     
  6. k

    kamili JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wakati mwingine ni vizuri ukamshawishi aulize yeye mwenyewe kuliko ukamuulizia. kama vile ambavyo huwezi kupimwa badala yake au huwezi tumia dawa badala yake, au huwezi pona badala yake.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kama tatizo ni mara moja moja sana then Kuna dawa inaitwa Hydrogen Peroxide (take note ni ya kusukutua). Siku moja ama mbili wapona. Kama ni tatizo la mara kwa mara kamuone Doctor ni bora zaidi.
     
  8. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tatizo hili Tatizo hili husababishwa na nini na tiba yake ni ipi plz ushaur wenu ni muhimu ninarafik yangu anasumbuliwa sana na tatizo hili
    Hapo kwenye RED, mbona kauli hizi mbili zinatofautiana? Kuwa mkweli siku zote.
     
  9. k

    kamili JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Sijui kwanini watu wanasingizia sio wao hali ya kuwa hapa jamvini hatufahamiani. Au wenzangu wajuana labla?
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    si useme ni wewe tu jamani?kuugua ni kawaida.baadae sentensi zako,umejichanganya mwenyewe,inaonyesha ni wewe ila unamsingizia rafiki yako
     
Loading...