Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la utumbo mpana kuwa mrefu kuliko kawaida

Discussion in 'JF Doctor' started by Kurunzi, Sep 23, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanabidi wataalamu wa afya naomba msaada wenu, mtoto wa ndugu yangu anaumri wa miaka 5, alikuwa analalamika sana kuwa anapata maumivu ya tumbo baada ya kula chakula na walipompeleka Hospitali madaktari walikuwa wanamuandikia antbiotic lakini hata huvyo hazikuweza kumsadia mpaka wiki mbili zilizopita alipokwenda hospitali na kumkuta dr. mmoja aliweza kubaini tatizo la huyo mtoto kuwa anatatizo la utumbo mpana ni mrefu kuliko kawaida hali inayopelekea uchafu kubaki tumboni na kumsababishia maumivu ya tumbo.

    Kwa hiyo Dr. amemuandikia dawa za kutumia kwaajili ya kutoa uchafu then waangalie uwezekano wa kufanyiwa upasuaji.

    Tokea kupewa taarifa hiyo wazazi wa mtoto wamekuwa na majonzi na hajui hatima ya mtoto wao. Napenda kwa niaba ya familia hiyo kuomba msaada wa mawazo na ushauri kwa wale ambao wanalijua au wamekumbana nalo tatizo hili tuweze kushare hapa,

    Natanguliza shukrani za dhati.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    pole kwa mtoto. Natumai madaktari watakuja hapa
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    poleni sana,madokta msaidieni kumpatia maelezo
     
  4. C

    CHUDU KHAMIS Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni."Chamsingi ni kuomba mungu na jitiada zingine zikiendelea kufuatwa!
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2013
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Baada ya kumpeleka hospitali kadhaa tumekutana na Dk mmoja ameshauri afanyiwe upasuaji na kabla ya kufanyiwa upasuaji wa kuondoa tatizo wakati huo watabadilishe mfumo wa utoaji taka kuwa chini ya kifua kwa muda wa miezi mitatu, hapo tumepata mtihani kwani pamoja na mambo mengine huenda hali hiyo ikamuadhiri sana mtoto kisaikolojia pamoja na wadogo zake pia ni changamoto kwa wazazi wake.

    Ikiwa kunamdau yoyote ambaye ana alishakabiliana na ugojwa huu nitafurahi sana kama atatupa maelekezo ya jinsi alivyokabiliana nao

    Ni hayo tu.
     
  6. ram

    ram JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    kuwa mvumilivu tu akina mzizi watakuja soon, bt poleni na Mungu atamponya mtoto, punguzeni wasiwasi na majonzi ili kumtia moyo mtoto
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2013
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Shukrani sana , tunaendelea kumuomba MUNGU.
     
Loading...