Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la upere nini chanzo na tiba yake

Discussion in 'JF Doctor' started by Bateko, Nov 22, 2011.

  1. B

    Bateko Senior Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanaJF,
    Familia yangu hususani mwanangu wa kike amekuwa akisumbuliwa na muwasho wa vipere vidogo vidogo ambavyo sometimes hutoa maji kidogo pindi vikikunwa sn, nimeshamfanyia full blood picture ikaonyesha ana-contaminationa ya level 14; nimejaribu dawa zote kuanzia kupaka hadi ya kumeza but haijasaidia. mwanzoni hata mm nilianza kuwashwa but ya kupaka sonadem ambayo hata yy nshawahi kumpaka nilipona;
    je naweza elekezwa nn kifanyike zaidi ili mwanangu apone?
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Vipere au Vipele
     
  3. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Vipere vinasababishwa na bacteria(p.bacteria,bt c aina yote ya vipere vingi) so anawe uso thrice or more a day in so doing those bacteria will b xposed 2 oxygen na watakufa ,she can use persol gel 2.5 inasaidia but 1st ausikilize ushauri wa mfamasia atakayemuhudumia!
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,848
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa mtihani alopata mwanao Inshallah Mola atamuondoshea!

    Upele ni kweli unatokana na urithi lakini kuna baadhi ya upele hautokani na urithi ila unatokana na hali ya hewa ilivyo wakati mwengine hutokana kwa kuashiria maradhi flani kwahivo upele unatokana kwasababu tofauti.

    Kwa vile umeenda kuonana na wataalamu ukapata dawa haikuweza kumsaidia basi Inshallah mpake asali mwanao katika hizo sehemu anazofanya upele Inshallah upele utamuondoka.

    Dawa nyengine mpaka mafuta ya habat Sawda! kwa kiingereza inaitwa (Nigella sativa oil)Inshallah itamsaidia

    Au hii Dawa Uchukue kitunguu Saumu Ukitwange mpaka kiwe laini kisha Uchukuwe maji ya moto Uoshe sehemu zenye vipele Ufanye kama Unasugua . kwa uwezo wa Allah atapona.
     
Loading...