Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la uongezekaji wa wanafunzi wengi kufeli nchini.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Quemu, Apr 29, 2009.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nimetumiwa huu ujumbe kutoka kwa rafiki wa rafiki wa rafiki wa rafiki wa aliyeandika hii email. Hii email imetumwa kwa Michuzi (ingawaje bado sijaiona kule).

    Sina uhakika kama kuna ukweli kwenye hii ishu, lakini kuna umuhimu wa kufuatilia kwa karibu.

     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    duh ama kweli bongo ni dampo
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wewe acha tu. Yaani nchi imekosa dira wala mwelekeo. Ni kama vile boya linaloelea kwenye bahari...
     
  4. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namba 4 na 5 kama yana ukweli vile, broadly speaking
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tatizo watu ambao ni watunzi wa hivyo vitabu hawana ujuzi/hawajasomea mambo ya science hivyo hawajui chochote. Mie naona kama huyo mtunzi ni mtafutaji pesa tu wala hajui biology.
    Hili ndio tatizo la bongo, kitabu hadi kinauzwa madukani hata hakijakaguliwa na wizara ya elimu kwa nn? Inabidi serikali iwe makini na hawa watu wanaojifanya ni watunzi wa vitabu, kwanza serikali ijue taaluma zao sio kila mtu tu ajiamulie kutunga kitabu.
     
  6. M

    Makfuhi Senior Member

    #6
    Apr 30, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini tuna wizara ya elimu yenye kitengo kinachopaswa kushughulika na mambo haya na wanalipwa mishahara. Hawa pia wamewekwa kwa kujuana la kama ingekuwa taaluma yao nafsi zingewasuta
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ASNTENI wanachama wenzangu humu ndani ...! Nadhani serikali baada ya kuona vitu kama hivi ndo ikaja na suala kuwa KITABU AINA MOJA KITUMIKE MASHULENI...! Tsivyo na dogo tukalalamika weee ili hali serikali ilishaliona toka awali ndo maana ikaja na jibu hilo...!
    BRAVO WIZARA YA ELIMU KWA KUSTUKA...!
     
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Hivi hakuna chombo chenye mamlaka ya kukagua hivyo vitabu kabla havijaingia kwenye soko ili kuona kama vinaendana na mitaala yetu
     
Loading...