Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la umeme tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jacobus, May 16, 2011.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Nionavo mie tatizo la umeme hapa nchini ni sawa na la chakula. Chukulia mfano huu,
    mkulima mdogo ana eneo pana la kulima karibu na mto lakini anatumia jembe la mkono kulima sehemu ndogo tu kila mwaka, mvua ikinyesha kidogo na kupata mazao kidogo anasingizia mvua.
    Sasa naifananisha hii na tanesco/serikali katika kutatua tatizo hili la umeme nchini.
    Labda ni mradi ila wanashindwa kutuambia ukweli maana utasikia pakiwa na mashindano ya soka makubwa (fifa au uefa) wanaibuka na kila kisingizio.
     
Loading...