Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la umeme Tanzania kuhusishwa na vita kati ya Serikali na Askofu Kakobe

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Yonjolo, Jan 19, 2012.

  1. Yonjolo

    Yonjolo Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeme wa Tanesco haupiti ktk kanisa la FGBF chini ya kiongozi wake Ask. Kakobe. Kama gazeti moja lilivyoripoti leo kwa kichwa 'KAKOBE AFANYA KWELI'
    :Ule umeme wa 132kv uliolazimishwa kupita kanisani kwa Kakobe wagoma
    :Kwa mwaka mmoja sasa Kakobe ajichimbia kwa maombi ya Prayer Retreat
    :Yaelezwa yaliompata Jairo ni madogo kama Ngereja hatotubu.

    Wana Jf wenzangu, jambo hili limenigusa sana hasa ukichunguza sana kuna ukweli ndani yake. Matatizo ya umeme hayaishi nchini mbaya zaidi UMEME WAPANDA BEI, huku huduma bado hafifu.

    Tukumbuke Ask. Kakobe alitangaza kuwa bila ya Ngeleja na wenzake kutubu tatizo la umeme halitokwisha.

    Maoni yangu: Ngeleja na jopo lake wanapaswa kuwajibika kwa kutubu na kurudisha mabango ya kanisa la mtumishi wa Mungu Ask. Kakobe kama walivyofanya ktk makaburi ya machifu kwa kupitisha pembeni nyaya na umeme kupita baada ya kugoma kama ktk kanisa la Kakobe. Serikali inapaswa kuwaheshimu viongozi wa dini kwani amani ya watanzani imekuwepo baada ya uongozi wa Nyerere kuheshimu din
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    kakobe mwenyewe yuko wapi?
     
  3. Yonjolo

    Yonjolo Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unadhani atakuwa wapi zaidi ya kanisa lake?
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Karibu jf
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF japo umeanza kwa hoja.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anayejua ishu hii hebu aseme ukweli jama!...
    Mbona hakuna maelezo ya kiufundi?
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kakobe! watu wenye kudanganyika kirahisi kama wewe ndio wanaokimbilia kikombe cha babu! TAFAKARI
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wangapi mnaamini kakobe ni mtumishi wa Mungu? Na miujiza yake yatoka kwa Mungu?
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo KAKOBE siyo Askofu tena bali mchawi wa serikali?
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa wenye akili timamu peke yao.

    Kama kakobe ndie anaesababisha kuwe na matatizo ya umeme eti kwa kuwa ana bifu na serikali kupitia wizara ya nishati na madini je wanaoumia ni kina Ngeleja au Wananchi pamoja na waumini wake? Je kuna utumishi wa Mungu au Uchawi hapo?
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kakobe anaanzia mbali sana mtu mwerevu utamjua kuwa anataka kuhusisha matatizo ya umeme na mgogoro wake na tanesco aseme yeye ndie amefanya iwe kuna matatizo ya umeme! Naogopa asije na kikombe watu wakafumbika macho kwa swala la umeme wakamwagika kama walivyomwagika samunge matokeo yake tukapoteza mamia ya watu.
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wakuu hii mbona sio mahala pake. Wanajamvi kabla ya kupost thread naomba tuangalie sana, tuwe makini. JF IS FOR GREAT THINKERS. IS NOT FOR STUPING THINKERS.
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mbona umeika kwenye utambulisho?
     
  14. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duu... hivi mchawi anaweza kuroga umeme? na kama inawezekana, je itakuwa ni dhambi au sio dhambi? maana karoga kitu kisicho hai(umeme)!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Atakuwa mgeni huyu!
     
  16. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mungu akiwa anatoa adhabu kwa mtu mmoja inakuwa ni kwa kizazi kizima mfano kidogo tu kosa la Adamu adhabu mpaka kwako wewe ambaye ukula tunda.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wadanganyika ndo wanaoamini hili la kakobe na serikali
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yaani Kakobe anafanya maombi (sijui anaroga) sisi tusipate umeme....halafu anataka sadaka?
     
  19. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya matatizo ya kiufundi yasigeuzwe kuwa ya kiimani...........

    Umeme haupiti hapo wakati tayari unapoozwa makumbusho sub station tayari kusambazwa na unasambazwa tangu mradi ukamilike

    Hayo Mengineyo ni utendaji wa watu na watahukumiwa kwa utendaji mbovu.
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama angejitokeza Kabobe na kukiri hilo kidogo ingeleta sense. Mengine itabaki kuwa ni hisia za mtu binafsi au mmoja mmoja.
     
Loading...