Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la umeme ni wananchi wote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Natalia, Jul 28, 2011.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Haya mko gizani ,hamlalamiki,hamprotest,mmekaa tuu.why manapenda gizani why mnatakiwa mprotest .nchi haina umeme kwa nini manaachia na kukata tamaa na nchi yenu . Inasikitisha
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Chukua jukumu la kuwa kiongozi wa hiyo protest uone kama watu hawatakuunga mkono. Tatizo ni thubutu ya kuanza. Hakuna mTz mwenye uthubutu huo, wewe na mimi tukiwamo.
     
Loading...