Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la uke kutoa harufu kali | Vaginal Odor(smell)

Discussion in 'JF Doctor' started by n00b, Jul 10, 2009.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Nimeona hii article sehemu nikaona niwashirikishe wenzangu ili kama mna jamaa zenu wenye matatizo haya ili kuyakabili. Kutoka harufu ukeni kunaumiza sana.

    Kama kuna njia nyingine watu mnajua basi wasaidie ambao wanahitaji msaada wenu.

    **************

    The best prevention for any bad situation is prevention. That goes for foul vagina as well as anything else. The foul smell in the vagina develops from bacteria growth in the vagina and the problem is commonly described as Bacterial Vaginosis. There are numerous factors that can lead to this condition. Some of them are: cigarette smoking, douching fluctuation body temperature, a frequent change in sex partners and your body may be subject to bacteria and germs. You can avoid vaginal odor by following some of the tips in the article below.

    First, wear cotton panties. Keeping the area dry and clean is essential. Cotton panties lets the air pass through and lets the area stay clean and dry. It is important to avoid wearing panties made of synthetic fabrics because they allow the area to stay moist and damp. Bacteria will grow in these conditions causing a smelly discharge and a very foul odor.

    Second, avoid excess douching. Too much douching can cause the natural balance in the vagina to change causing the natural lubricants that fight bacteria to diminish. It is best to wash the area with a gentle unscented soap. Cleaning the area with pre-moistened towels may be a good idea to clean the area.

    A small amount of tea tree oil placed in warm water and then bathing with it can help vaginal odor. If used regularly the vaginal odor should disappear.

    Lastly, vinegar can also be used to cure itchiness and bad odor. We suggest you placing about 2 tablespoons in the bath water and then bathing in it.If you do this on a regular basis your vaginal odor should disappear.

    CASE STUDIES ON JF:
    Wanaomshauri:
    Aidha, unaweza kufuatilia mjadala unaoendelea MMU - http://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=453581
     
  2. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naombeni msaada wa majina ya dawa, mpenzi wangu ana tatizo la kunuka kwenye uke (vagina) pindi tukimaliza kufanya sex, inatokea harufu mbaya sana.

    Kama kuna mtu anajua jina la dawa aniambie pliz
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mmmh awe anajisafisha vizuri kila wakati ikiwezekena umuone daktari kwa maelezo ya kitaalam
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mwambie awe msafi na awe anaosha manta vizuri . ikishindikana achape mwendo hospt.
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole ndugu. Ni vizuri kupata msaada wa Daktari kwa uchunguzi. Muwahishe shem yetu kwa dr.
     
  6. T

    The King JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ana ugonjwa akamuone dr haraka
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ana infection kwa hiyo wahi haraka sana kwa daktari wa akina mama. Kwa kujiongezea ujuzi zaidi unaweza kusoma hapa..

    Get Rid of Vaginal Odor - How to Eliminate Bad Vagina Odor & Smell
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Dah! Nazikumbuka hizo harufu. Tena huwa zinafanana na harufu za pumba za chakula cha mifugo. Awe anakunywa maji mengi
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Thank you for this usefu thread. Unajua dada wa kazi amekuwa na hili tatizo kwa muda mrefu nafikiri leo ndiyo limeisha. Nimeprint nampeleke a leo nimsomee vizuri na kumfundisha.

    Asante kwa website hiyo, itasaidia wengi.
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kukimbilia madawa ajaribu kwanza kuosha K vizuri, baadhi ya dada zetu hawajui kuosha, anapiga maji juu basi amemaliza-mwambie awe anaingiza vidole kunako anasafisha na maji mengi. Kukitakata vidole inakuwa shida kuingia tofauti na wakati kuchafu. Kama bado harufu inatoka then hilo ni tatizo anaweza kutafuta madawa
     
  11. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    poa kaka amejaribu kusafisha lakini bado harufu ni ile ile hafanyeje?
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kuntaaaa....
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Labda ajisafishi vizuri!mwambie awe msafi na hasa sehemu za siri!!!
     
  14. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama mbunye bado inatoa arufu....mwambie apinge perfume.....
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    kuna watu wanasaga mahausigeli humu
     
  16. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata akipewa dawa gani kama haoshi nanihii baada ya kunanihii tatizo linakuwa vile vile mwambie ajifundishe kusafisha sehemu zake za siri. mbegu zisipomea na zikaoza zinatengeneza harufu mbaya..
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimeshangaa kama wewe...Sina hakika kama amesoma post yangu kuhusu huo ushauri wake na madhara ya douching.

    Anyway, naona ni mwendo wa kipofu kumwongoza kipofu mwenzake...tatizo ni kuwa wanacheze maeneo nyeti sana!
     
  18. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitumie email katika: quality.chality0@gmail.com utapata dawa.
     
  19. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata mie nilipata wasiwasi huo. laini inawezekana pia akawa yeye mwenyewe na anatumia huyo HG kujiblackout!
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    kwa msaada zaidi pia mwambie asafishe kwa kutumia maji ya uvuguvugu atie chunvi kidogo na ndimu au delto aingize vidole hadi ndani ikiwezekana alale chali umsafishe mwenyewe ila atanue miguu ili uweze kusafisha kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...