Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la Ugonjwa wa Kiharusi kwa Waandishi wa TV/Redio Kagera

Discussion in 'JF Doctor' started by Mathias Byabato, Nov 29, 2010.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wataalamu wa afya wasaidie waandishi hawa na tatizo la kuanguka (kiharusi)

    Alianza Bw Raymond Owaman wa Star TV na RFA ambaye hadi sasa amelazwa na jana alianguka Ben Rwegasira wa TBC,hadi sasa yupo hospitali ya mkoa kagera hajitambui

    Wote ni wa Kagera na walikuwa marafiki

    Wenye kujua tatizo kama hilo asaidie maoni.
     
  2. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usije anza hisi ni uchawi, Kiharusi kina weza sababishwa na kisukari,blood clot , pamoja na matatizo ya moyo, kifupi mahisiano ya matatizo mapigo ya moyo .
     
Loading...