Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la Tanzania ni nini? Njaa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, Mar 16, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inavyooneka, Tanzania ni nchi iliyo na maji mengi kuliko nchi zote Africa lakini ni mmoja wa nchi masikini na inasumbuliwa na njaa mara kwa mara kutokana na ukame. Ili kupata chakula, maji yanahitajika, na maji tunayo kuliko nchi zingine! Tatizo liko wapi?
     
  2. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That is what Bob Marley said: "in the abundance of water a fool is thirsty"
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    "Sijui" - mwisho wa kunukuhu.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Uongozi
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    We Ndiba? Unajua kuwa mwenyewe ana hakimiliki na neno lake....
     
Loading...