Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo la simu hii nini jamani ninahangaika

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Parata, May 11, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nina simu yangu ina matatizo sana sijajua suluhisho lake kwanza ukiiwasha inawaka baada ya muda inazima,nilipeleka ikaflashiwa lakini bado inawaka na kuzima nikabadilisha betri bado tatizo ni lile lile ila nikiweka kwenye chaji na kuwasha na kuacha ivo ivo inafanya kazi ivi tatizo litakuwa ni nini watu wangu hapo
     
Loading...