Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la perfomance ktk majamboz.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwai, Apr 29, 2012.

  1. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sehemu kubwa ya tatizo la perfomance katika majamboz linasababishwa na uchakachuaji wa miili yetu.
    1. Matumizi ya dawa/kemikali za kuzuia mimba au kupanga uzazi kwa walio katika ndoa. Kemikali hizi hufuja radha halisi ya kiungo husika kwa upande wa kina mama na kumfanya jamaa asipate ile taste ya asili ya usumaku. Hii husababisha wengi wetu kupiga round moja au mbili tu hamu kwisha.
    2. Vyakula na vinywaji vingi tunavokula na kunywa siku hizi havina virutubisho ya asili, vingi vimechakachuliwa. Hili linaathiri pande zote mme na mke....

    ITAENDELEA...

    Utafiti huu ni wangu binafsi.

    Baadhi hamtakubaliana nami, mawazo na mapingamizi yenu itakuwa faida kwa wengine.

    HABARI BANDUGU.
    Mtafiti wenu nipo busy sana kwa kazi zingine za kitafiti; tutaendelea kuwa pamoja kila nitapopata wasaa.

    katika point ya kwanza; hali ya kupoteza hamu ya tendo pia huwaathiri baadhi ya kina dada mara wanapotumia madawa haya, hukosa hamu kwa kipindi chote mpaka dawa zinapokwisha nguvu ndio hurudi katika hali ya kawaida. Nieleweke hapa: waathirika wakubwa ni kina baba, ila hata baadhi ya kina dada huathiriwa nayo pia. hufikia mahali kina dada hujilazimisha kufanya ilimradi tu kuwaridhisha wapendwa wao.
    Turudi kwetu makamanda; wakati hawa wenzetu hawajachakachua, katika majamboz jogoo hachoki kabisa, itafikia mahali mwili umechoka kuendelea na zoezi ila jogoo anakomaa na utamu, na kuuma kabisa. Hii hutokea kwa asilimia 90 ukiwa na kitu ambacho hakijachakachuliwa. Kwa iliochakachuliwa mzee ni 10% tu inaweza ikatokea jogoo akalazimisha.

    Itaendelea.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe Dah! Mzazi umefafanua vya kutosha, hiyo part 2 nazani ndio itakuwa funga kazi lol
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu hebu dadavua kidogo hapo... una maana kemikali zinasababisha 'k' kupoteza mvuto, mnato etc au?
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuwa na subra, kasema itaendelea lol
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    good..; but nina maswali kama alfu-lela-ulela ya kumuuliza already...
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe wala usihofu, jamaa kwa anavojiamini inaonesha kafanya utafiti mpaka magesti hauz
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Iyo part 2 sijui itatoka lini?? Maana inavyoingoja ni kama mechi ya man u na man city
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yaani hiyo part 2 si ya kukosa kabisa. Mimi nishaweka usb key tayari, akiiweka tu naidownload. Yaani jamaa limeshiba utafiti kuliko charles darwin
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hizi thread naona zinalipa siku hizi
    Ngoja na mimi nipange mada yangu
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Deskmate lakini ukuje na ma information ya kutosha kama alivofanya mtafiti wetu kwenye hii sredi azawaizi mauzo itakula kwako lol
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Utafiti nilifanya siku nyingi na conclusion nimesha publish:
    Ukileta uvivu kitandani humtendei haki mwenzio, hapo vipi?
    Yani it took 10 years of research to get there, na tunaendelea
    Hapa tupo katika kuchunguza kama migraine ni ugonjwa au uvivu.
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hiyo migraine ni excuse wanayoitumia sana kina dada wanapotaka kuweka mgomo wa usiku.
    Tukirudi kwenye resachi yako, nani unamtupia lawama katika tatizo zima la kutokuridhishana? me au ke?
    Kwa vile mtafiti wetu kaingia mitini wewe utakaimu hii nafasi mpaka arejee lol
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, Deskmate you gotta be kidding me!
    toka lini uliona Mwali anatoa somo la ngono?
    Hata hivo mbona naona all look so obvious?
    Kuna haja ya kujadili kweli au ni ushahuri tu?
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Deskmate si ulisema anti yako alikufunda last wiki?
    Hii sredi tunajarib kuipeleka mbele tu lakini kama ulivosema hapa hakuna cha kujadili, labda tumsubirie Saint Ivuga halaf tuichakachue
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Anti alinifunda, hapa kwa upande wa theory nimejaa tele
    Sema practice ndio mtihani sasa, labda aje huyo uliemtag. lol
    Where is my cousin Husninyo? umemuona usiku huu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yep Husninyo alikuwepo muda si mrefu lakini sasa hivi nazani atakuwa anacheza kidali po na Judgement lol
    hahaha hapo practical hata bodyguard anaweza akavolunteer lakini usimshtue anti yako wala majirani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    :nono:Don't even try Deskmate, nitampigia Uncle sim sasa hivi
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu uko sahihi sana tu, mimi hula mihogo, ugali bamia yaani vyakula vya asili na si vya Shoprite vile vya kuigaiga, kweli nafurahi au rijali wangu. Kuna jamaa analaani chipsi balaa takribani miaka minne jamaa alikuwa anapenda sana chipsi mayai, yaliyomkuta ni balaa, alizama gheto na kimwana akashindwa kusimamisha bana, noooooooooooooma! kwa wanaume jamani tujitahidi sana kuacha haya ma vyakula ya supamarket hata nyanya zile za kopo si nzuri kabsaaaa!!
     
  19. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda naye yumo pia.
     
  20. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu hebu rudi haraka, darasa lako nimelipenda
     
Loading...