Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la Mwanza ni mkurugenzi Kabwe na si CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Jul 8, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Meya wa Mwanza, Kutoka chadema ameanisha kuwa Mkurugenzi Kabwe anazidi kutumia na wanasiasa ili kuidhofisha Chadema. Hii ni baada ya kutokea vurugu za Mza kati ya Polisi na Machinga. Madiwani wa chadema wakiongozwa na meya wa jiji kutoka chadema walikaa chini na kukubaliana kuwa wamachinga wasifukuzwe kwanza kwenye maeneo mpaka itakapo bainika sehemu nzuri na yenye msongamano wa watu ili wamachinga waweze kuhamishwa. Lakini Mkurugenzi yeye kama yeye bila kufuata makubaliano ya madiwani aliomba waondolewe. Je serikali au CCM mimi binafsi naona kama wanakosa think tanker. Hapo CCM ijue inazid kujishusha.


    NIPASHE source
     
  2. A

    Anyambilile Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Ni kweli hapo kuna jambo limefichwa, baada ya lile tukio TBC waliongea na Naibu Waziri Mambo ya ndani, alichokuwa anaeleza ni kama Chadema Ndiyo wameamua kuwatoa wale wafanya biashara,

    "Serikali iliyoopo ni ya Chadema kwa hiyo hao ndiyo walio fanya maamuzi hayo" Hii ni Aibu.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,724
    Likes Received: 9,430
    Trophy Points: 280
    Uzuri ni kuwa wananchi wa kawaida hapa Mwanza wameisha lielewa hilo na njama za kuihusisha Chadema na vurugu hizo kama alivyosema Kagasheki haziwezi kufaulu zaidi ya kujishusha wao wenyewe CCM
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hili suala linatakiwa lisichukuliwe wala kutumika kisiasa .. wahusika na hasa wanaosababisha hali hii kwa nni wasitolewe???
     
  5. msafiri.razaro

    msafiri.razaro JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Huyu KABWE yeye ni nani hasa mpaka afanye mambo kinyume cha wana Mwanza?. Tumechoka sasa kuwa na maamuzi ya mtu mmoja yakasababisha ndugu zetu kufa au kuumizwa. Imefika wakati sasa wananchi tuchukue maamuzi kwani kama vibaka wanachomwa moto kwa nini watu kama hawa? ambao ni zaidi ya vibaka tunawaachia wakiendelea kubaka demokrasia ya nchi yetu. Imefikia wakati sasa wafundishwa kuwaheshimu matakwa na umma kuliko matakwa na vibaraka wao.

    People's Power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...