Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la Mvi Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Aug 25, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kila siku nakutana na watoto wa miaka kati ya 16-28, wasichana kwa wavulana wakiwa na vimelea vya mvi kichwani.
    Hili laweza kuwa janga la kitaifa.
     
Loading...