Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la modem za vodacom kwa huku Mbeya

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by capito, Apr 12, 2012.

  1. capito

    capito JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuwa Mbeya kwa muda wa miezi miwili sasa. Modem za vodacom zinasumbua sana, connection ni tatizo na hata iki connect inakuwa slow sana mpaka inachosha. Tatizo jingine unaweza kununua vodabomba ya siku 30 lakini cha ajabu unakosa connection kabla ya hizo siku 30 kutimia. Nimejaribu kutembelea vodashop za hapa Mbeya kuwaelezea tatizo majibu niliyopewa ni kwamba niandike barua kuelezea tatizo langu ili wao wawe na reference wanapo report makao makuu jambo ambalo sikuona kama ni good customer service.
    Wakuu naomba kuuliza kama tatizo hili kwa sasa lipo na sehemu nyingine au ni Mbeya peke yake, pia napenda kama kuna wahusika wa vodacom wafanyie kazi suala hili.
    Naomba kuwasilisha
     
  2. selmah

    selmah Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    sio mbeya tu,hata huku kaskazini ni hivo hivo ...modem inaonesha 'connected' but nothing opens..yani hamna page yoyote inayo-load. Its been a month now..labda kubadili modem tu,manake mambo ya kuandika barua kweli should it take such a long process?
     
  3. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwanin mkuu uwe adikited na voda?hama faster wanaanza kukopulikeiti tena eti mabarua?ya nini?,chukua kitu nyingne..hyo tandao ikirejea unaendeleza kama kawaida..Zantel mwake mwake..
     
  4. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Ttcl hawajitangazi lkn wapo, tafuta mordem za ttcl hilo tatizo litakuwa ni historia kwako.
     
  5. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Tatizo la poor connection au off-line sio la modems tu. Sisi tunaotumia simu hapa Mbeya limekuwa tatizo kubwa. Connection imekuwa on/off kwa siku nyingi na hata ikiwa on ama speed ya konokono au hakuna loading kabisa. Nikitoa sim card ya voda na kuweka zantel hali ni ileile au nafuu kidogo.
     
  6. wise dide

    wise dide Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hwapendi tu kusema ukweli kwa hofu ya kupoteza wateja ila tiGO wako open kimtindo kwa pale mby as jamaa alinambia kuwa just wanatangaza tu ktk media ila MBEYA hakuna 3G ndo mana tiGO & Airtel zinazingua kupitiliza bora kidogo vodcom ina speed ya KINYONGA!!MBEYA ni kwetu ila YATAKA MOYO aiseeeeeh....
     
  7. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wewe mbeya upo sehemu gani mimi mbona 3g naipata fresh huku uyole
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jamani msilalamike na Voda tu Angalieni ni Network ipi mnapata hasa kwa kuangalia Taa ya modem. Kama ni Green hiyo ni 2G au Edge. Kama ni Blue hiyo ni 3G. Mie naona kama hampati 3g kwenye location mlizopo.
     
Loading...