Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

:-( tatizo la mkopo :-(

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stan b, Sep 28, 2011.

  1. s

    stan b Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wana Jf nlckia kuna safari ya kwenda kwa wazr mkuu leo kwa wale walokosa mkopo, naomba mnijuze klchojir huko
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Waliandika barua wakaiwasilisha, wameambiwa majibu ni jumatatu tar.3.
     
  3. s

    stan b Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante mkuu tuko pa1, na uko makin sn, uli2juza hata kaul ya JK juu ya hii ishu, asante kwa hlo pia.
     
Loading...