Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la mba

Discussion in 'JF Doctor' started by Washawasha, Aug 28, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wana JF, binafsi nina tatizo la mba kichwani kwa zaidi ya miaka 10 sasa tatizo ambalo linaninyima raha.

    Nimetumia shampoo tofauti tofauti bila mafanikio, nifanyeje kuondokana na tatizo hilo?
     
  2. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hili ni tatizo la wengi, naamini kuna mtu ataweza walau kukuelekeza sehemu ya kumpata 'skin specialist' na kama yupo hapa JF basi atakupa maelekezo ya nini ufanye.

    Pole mkuu
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Na wewe linakusumbua?
     
  4. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Limewahi kunisumbua, nilibadili aina ya mafuta ya kutumia kwa nywele.

    Sasa wengine tatizo si mafuta, ni zaidi ya hapo
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nitapoa mkuu
     
Loading...