Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la maumivu ya kifua

Discussion in 'JF Doctor' started by Y2k, Apr 23, 2012.

  1. Y2k

    Y2k Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    JF Doctor Naomba ushauri wako ama chochote ambacho unaweza kunieleza. Nina tatizo la kifua hapa katikati kuna maumivu fulani nayasikia mara kwa mara, nilishawahi kupiga x-ray hospital fulani wakanionesha picha na kunambia nina tatizo la Asthma na wakanieleza nina alegi na harufu na vumbi. Wakanipa dozi ya sindano na Vidonge vya kumeza nikamaliza, Baada ya muda tatizo likajirudia nikapiga tena nikaonekana sina kitu lakin mpaka natuma ujumbe huu tatizo bado lipo na pia linakuja na dalili za homa mdomo kutoka vidonda. Nikamtafuta doctor mmoja nikamueleza akaniambia tatizo la mdomo hua hata yeye linamtokea kwa hiyo ni kama common halina matatizo labda linasababishwa na mswaki kuwa mgumu akaniandikia dawa za kutumia lakini nalo huwa kila muda wa wiki kazaa linanitokea, nikamueleza labda hiki kifua naweza kuwa na tb akaniambia hapana ni maumivu tu
    Naomba ushauri wako Doctor
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wakati gani unapata hayo maumivu? je, huwa unashindwa kupumua? je, huwa maumivu yanaenda katika viungo vingine? je, huwa unakuwa kiuungulia
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kapime vidonda vya tumbo uone
     
Loading...