Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la maji Morogoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 1800, Aug 8, 2012.

  1. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo ni siku ya kumi hakuna maji Morogoro,maeneo kama ya Kola,Bigwa,Nane nane nk ni makame kabisa na hakuna hata tone la maji,mamlaka husika (MOROWASA) imekaa kimya haitoi sababu yeyote wala haikutoa tahadhari yoyote kabla,mnatudondoshea ma bill tu na kukimbilia kuja kukata mabomba wakati huduma hamtoi na zinazidi kuzorota kadri ya siku ziendavyo!maji yakitoka ni machafu,yanakuja na mchanga na mizizi kama vile tumekwenda kuchota mtoni na si maji yanayokua treated na mamlaka husika!tunaomba kujuzwa ubabaishaji huu kwenye kila idara muhimu za serikali utakoma lini?tunahitaji maji Morogoro,sio blah blah!
     
  2. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maeneo ya bigwa maji yalitoka juzi saa sita usiku tena madogo hatari. Sasa kwani maji yatoke usiku wa manane wakati watu wamelala.
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii nchi hawa watendaji wetu ni wababaishaji sana,kila idara ni uozo,sioni sababu ya Morogoro kukosa maji siku zote hizo wakati vyanzo vya maji ni vya uhakika,miundombinu nayo iko vizuri,huu ni uzembe na ubabaishaji wa viongozi mamlaka husika,na yote inasababishwa na kukosa umakini kwa viongozi wa wizara husika!wanatoa maji saa nane usiku ili wachote kina nani sasa?huyu mbunge wetu nae yuko wapi kusimamia ili?
     
Loading...