Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo la maisha bora kwingineko...

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Aug 12, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yote tisa nimependa mandhari ya mahala hapa
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    najihisi nyumbani.....kumbe JK yupo hadi kwa wakina "hu haaa"
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hao jamaa wanajua sana kutumia raslimali zao .........huwezi kuwafananisha na miafrika vilaza
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii dunia hii haina haki kabisa wengine wanajivunia umilionea wao.
     
  6. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Good manhari. hata kama wana maisha magumu wanapata hewa saaafiiii!!!!!!! na kuna uwezekano hata mchicha unaota vizuri saana pale. So mboga ipo!!!!!!!!
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    huko kama sio Mashariki ya mbali mitaa ya Cambodia, Laos etc basi ni pande za central america maana huko maisha pinda mbaya watu wanaishi kwa kuuza cocaine, opium na ndumu.
     
Loading...