Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la Mafuta ya Petrol na Diesel nchini Kenya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Dena Amsi, May 5, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hili tatizo la mafuta ya petrol na diesel nchini kenya linakuwa kero mno na kusababisha foleni ya magari kuwa kubwa na nauli za daladala (matatu) kupanda juu kwa kiwango cha zaidi ya asilimia 50.

    Leo ndio imekuwa kero ya hali ya juu kutokana na mvua kunyesha asubuhi na uhaba wa mafuta na kupelekea watu kuingia ofisni saa tatu mpaka saa nne asubuhi.

    Wakati huo huo serikali ya kenya inasema kuwa hakuna uhaba huo wakati ukienda kununua mafuta huuziwi zaidi ya 1500 kshs = 27000 tshs. ili na wenzako wapate na ni vituo vichache vinavyouza mafuta hayo.
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nabado tunako elekea hakujulikani!!!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Poleni Kenya DA na hiyo adha ya mafuta, kwa uchunguzi wako unahisi ni mgomo baridi wa wafanyabiashara au kitu kipo behind the scene juu ya uhaba wa mafuta?
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Wafanya biashara wameshaona hawapati faida... Huo unaonekana ni mgomo baridi, Sijui hili viongozi ndo watalitatua vipi ...
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Usinikumbushe hii adha ya mafuta, juzi ilipoanza shida ya mafuta kutoka wilson airport hadi nyao kawaida ni kama dakika tano hadi kumi kama hakuna jam but jamaa angu alitumia masaa matatu hata sina hamu.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Yaani ilikuwa balaa maana kutoka westland mpaka yaya center 4hrs
     
  7. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,233
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ofisi yangu iko Waiyaki way hapo karibu na maxland, kuanzia shida ya mafuta ilipoanza, ofisini natoka saa mbili usiku.. Too much aisee, unakaa kwenye traffic more than two hrs distance ingekuchukua 15 mins siku za kawaida, na kuna shortage ya mafuta.. Sitamani huu upuzi iendelee
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Ni balaa acha tu yaani mpaka unatoka ofcn ucku kisa jam hakufai
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    dena amsi kumbe upo kenya??hahaa sikuwa najua hili...nilivyoona wajitanda nikajua utakuwa unapatika maeno ya uwanja wa fisi kuleeee!!!lol
     
  10. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acha umbeya, DA asisafiri! kama ameenda huko kusalimia jamaa unajuaje !! wewe angalia key issue hapa.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Yaani wewe hata hujui watu wa kuwachokoza ngoja nirudi
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Bila hii post ndo imeshusha mori wangu sante sana mkubwa
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kuna kitu chini ya carpet
     
Loading...