Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la macho kuvimba na kuwa mekundu ukiamka kutoka usingizi

Discussion in 'JF Doctor' started by kidonge ki1, Mar 26, 2012.

  1. k

    kidonge ki1 Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi msaada,leo asubuhi na amka macho yamevmba nakua mekundu yakiwasha na kutoa machoz'na kuna tetesi kwamba mimi sio wa kwanza hata pia jiran yetu nae wiki ilopita alikua na tatizo kama langu ila hakwenda hospital bali aliosha kwa kutumia sabun na baada ya siku tano jicho lake likakoma tatizo hilo,je inawezakua ndo RED EYES nahitaji pia ufafanuzi nn maana ya RÉD EYES
     
  2. GABLLE

    GABLLE Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza ndugu yangu nakushauri uwaone madaktari wa macho haraka iwezekanavyo na huko huko utapata jibu la hilo swali lako la kutaka kujua maana ya RED-EYES!!!!!!!!
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2016
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    hata mimi ninahili tatizo na sio la siku monastery ni takribani miezi miwili sasa...
     
Loading...