Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kuvimba vipele kwanye makalio.

Discussion in 'JF Doctor' started by Fundifundisho, Jan 9, 2012.

  1. F

    Fundifundisho Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nina rafiki yangu anasumbuliwa na vipele matakoni,
    vipele hivi huwa vinavimba viwili au kimoja juu ya ****,huwa kinauma ingawa huwa hakitungi usaha. huwa vinadum kwa mda mfupi kisha vinanyauka,
    hospital walisema ni mchafuko wa dam wakampa dawa lakn baadae tatizo linaludi.
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huwa tunaita pressure sores ingawa inabiidi nifanye examination, mara nyingi vinatokana na kukaa muda mrefu hasa sehemu ngumu. Huwa vinaisha vyenyewe na mara nyingi unatakiwa kuijizuia kukaa for long time.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hii nina rafiki yangu syndrome itaachwa lini? Mko mabeste hivyo hadi akuambie siri za makalio na mpangilio wa vipele? Mkuu kamwone tu dk
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mkuu nafikiri watu wanakwepa kujiexpress wenyewe!wanatumia migongo ya 'rafiki yangu' wakati wao wenyewe ndo wanasumbuliwa..be open bana ili hata kama kuna kitu cha kuulizwa uulizwe!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Huu ni ujinga kabisa wa sisi member,mtu unaumwa wewe unaanza rafiki yangu au wewe unamla ti•GO rafiki yako? Acha ujinga kwani kuumwa ni kosa? Kwan ukisema ni wewe kuna tatizo gani?
     
  6. c

    christer Senior Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ni mwenza wake wife/husb mbona wakali nyie
     
  7. l

    lusuadam Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kaka, hii "NINA RAFIKI YANGU SYNDROME" inasababisha hatamtu achelewe kupata huduma stahili. Kitu cha msingi ni kwenda katika health facility yoyote iliyo karibu
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kwanini wartu humu JF huwa mnakuja kama 2nd part,be real aibu ya nini???na tungekua tunaweka majina na pcha zetu ingekuaje?unadhani hata mpoleeee angeweza leta upupu wake humu?????
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa najiuliza huo urafiki mpaka akuonyeshe makalio mbona umevuka mipaka au una zile tabia za kiCameroun ahaa aaa.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wamekushtukia rekebisha maelezo sema ukweli kuwa ni wewe unavipele utapata msaada vinginevyo utaambulia patupu
     
  11. Y

    YAKO Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Dah mdau fake kwl anaogopa kusema ni yy apate msaada nahic hawezi kuoyesha ata **** lake kwa dktr ndo maana haponi.
     
  12. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kukaa muda mrefu kwenye kiti kigumu kama ulivyokwishashauliwa, hata mie huwa napatwa na tatizo hilo na dawa yangu ni hiyo na kufanya mazoezi plus kunywa maji mengi.
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    anasoma huyo rafiki yako eeeh! ni vitu vigumu hivyo mjomba
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tuendelee, kwa wanaopenda, kutumia hii ya rafiki yangu, hakkuna ubaya hasa unapokuwa kwa washauri wasiokaa vyumbani kama ninyi mliocomment,

    Hilo ni tatizo, nenda hospitali, kuna rafiki yangu amepona.
     
Loading...