Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo la kuvaa miwani umri mdogo

Discussion in 'JF Doctor' started by mwl frank, Dec 17, 2011.

  1. mwl frank

    mwl frank Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    siku za karibuni watoto wenye umri chini ya miaka 15 wana matatizo ya macho na kuwa lazimu kuvaa miwani,nini chanzo chake hasa wanafunzi kwa primary na secondary,inatisha!wataalamu saidieni hii shida.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wataalam watusaidie, mdogo wangu anavaa miwani halafu ndio kwanza yupo darasa la tatu.
     
Loading...