Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kutopata mtoto

Discussion in 'JF Doctor' started by ERIC JOSEPH, Oct 1, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Juzi nilienda hospitali kupima mbegu za kiume na uwezo wako cha ajabu ni kuwa nilikutwa na mbegu 18milion pia doctar akanimbia kuwa pia ni tatizo inabidi nipewe dawa kusudi niwe na uwezo wa kuzalisha.je tatizo linasabishwa na nini je tiba yake nini.
     
  2. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe kuna wengine huzaliwa na na tatizo hilo au wengine unakuta alishambuliwa sana na magonwa ya zinaa na akachelewa kupata tiba.Pili wengine unakuta alipata ajali na aliumia sana maeneo ya sehemu za kiume.
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ordering ya semen analysis we inaangaliwa sperm count, motility, morphology,ph n fructose level. Normal sperm count kwa data za WHO 2010 ni 15 milion per ml. Na ww unasema zipo 18 Milion.alikuelezea kuhusu parameter zingine? Yawezekana sperm count ni normal ila kuna matatzo kwenye morphology,motility, or ph.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    madoctor mpo wapi? Mtupe darasa
     
  5. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapo njiani. Watafika hapa hivi punde. Tuvute subira.
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    soma post zilizotangulia! Inahitajika kufahamika na other parametaz za tatzo!
     
Loading...