Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kutokwa na nyama sehemu ya haja kubwa

Discussion in 'JF Doctor' started by Chuck j, Aug 25, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Wajameni naomba msaada,nikienda kujisaidia utumbo unatoka kidogo,nikimaliza kujisaidia nausukumia ndani na vidole,unakuwa sawa,msaada wa kutatua hilo tatizo.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    dah..tafisida imeshindikana kabisa!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo heading yako ungetumia tafsida kidogo. Manake hilo neno "mkund....ni" linaweza kuwaogopesha watu kuingia hapa.... LOL. Ungesema "bomba la kutolea haja kubwa" Hahahaha

    BTW, pole ndugu yangu, ngoja wataalam wakusaidie ila mi ningekushauri uwahi hospitali kabla hali haijazidi kuwa mbaya zaidi.
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Ulichukua hatua gani kabla ya kuja kwanza hapa?
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nenda hosp ni hemo...... so watakukata hakuna dawa zaidi ya kukata.
     
  6. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pole kiongozi! Wahi hospitali ukapate matibabu.
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mod tunaomba ufanyemarekebisho kwenye kichwa cha habari japo isomeke "nyama kutoka kwenye njia ya haja kubwa" kuliko hilo neno lililotumika hapo....
     
  8. Kibada

    Kibada Senior Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahi hospitali kwanza... hilo tatizo linatatuliwa kule.. Pole!
     
  9. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tatizo hilo linajulikana kama hemorhoid.
    Kama sio serious linaweza kwisha kwa kula vyakula vilaini vyenye high fiber km vile ndizi, matunda, mboga za majani, n.k
    Tatizo likiendelea wahi hospitali.

    Hemoroid Treatment
     
  10. M

    Moony JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaani bado umekaa tuu unasubiri ushauri toka JF?

    NENDA HARAKA HOSPITALI!
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    pole sana mkuu.! Ushauri tafadhari mkuu Mtambuzi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole sana !!!!!!!!!lakini inaonyesha ulikuwaga haupaoshi vizuri panatoka ili upaoshe .
     
  13. papason

    papason JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kuna dawa ya kienyeji ya kukalia kwenye kiti cha kienyeji ( kigoda) asubuhi na jioni kwa muda wa siku 3 tatizo linakwisha kabisa na haritajirudia tena maishani mwako, ni mchanganyiko wa miti kama 3 hivi kwa bahati mbaya sana naukumba mti 1 tuu, ila dawa hii ni very common huku kanda ya ziwa.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakati ukilpendelea kula vitu laini, pia endelea kukamua juice ya kitunguu maji unywe glass 1 au zaidi mara 1 kila siku!
    Matibabu rasmi utayapata hospital.
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    ha ha ha..... tunavunjana mbavu mkuu...
     
  16. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu,
    wahi matibabu kabla tatizo halijawa kubwa.
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    papason
    umesema kuikalia?...tena mara 3!

    pole mgonjwa iyo inaitwa BAWASIRI...tumia mafuta ya MBONO...upake hayo maeneo...itarudi tu!

    kama ni critical plz mwone dr kuna small operation itaondoka!

    so dr lazima akuchezee kinyeo iko!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...