Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kutokula nyama

Discussion in 'JF Doctor' started by KIBURUDISHO, Sep 14, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    JF doctor heshima iwe kwenu.
    Tafadhali naomba msaada wenu wa kitabibu hili tatizo linasababishwa na nini na nini tiba yake.Mdogo wangu anasumbuliwa sana na tatizo hili alapo nyama tu mwili huanza kuvimba na kutoa vifundovifundo pia hujikuna sana.
    Naombeni msaada wenu.
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi huwa inakuwa ni alergy ya mtu kwa chakula fulani au kitu chochote...eg perfume,vumbi etc.
    Lkn ngoja waje wataalamu akina MziziMkavu huenda wanaelewa zaidi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,852
    Trophy Points: 280
    Mkuu KIBURUDISHO Pole sana kwa hayo matatizo ya mdogo wako. Mimi pia ninaunga mkono maneno aliyoyasema mkuu Zion Daughter huenda akawa ana maradhi ya alergy akitumia hiyo nyama inamletea maradhi ndani ya mwili wake ningelikushauri bora umpeleke hospitai akaonane na Ma Daktari ili wampime ili wapate kujuwa ni nini chanzo chake na kukupa ushauri mzuri zaidi na dawa kuliko kuuliza swali pasipo na kwenda kumuona Daktari ikishindikana rudi tena hapa utapata ushauri wetu zaidi asante.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mimi pia nina tatzo kama hlo ila ni kwa nyama ya ng'ombe tu.Nimeacha kula nyama hyo kwa miaka 10 sasa.Alaf as long as ni nyama nyekundu ndo kabsaa sitak kusaka dawa kwa kuwa watu wengi now adays wanashauriwa kuacha kula nyama nyekundu.Ila believe me tatzo syo nyama ila ni kemikali fulan iliyopo kwenye nyama hyo ndo inamdhuru nduguyo.That means akinywa hata maziwa yaliyo na kemikal hyo huenda akadhurika.Tatzo kuijua hyo kemikali ndo mpaka uende kwa daktari.Nawasilisha
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,041
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata miye nimeacha nyama takribani miaka 12 iliyopita nikila huwa naumwa tumbo vibaya sana na ni only nyama nyekundu,hizi nyingine nagonga kama kawaida na siumwi kabisa,imefikia wakati sasa sina hata ile kiu ya nyama yaani hata ungietia marembo ya namna gani hamu nayo imeniisha kabisa.
     
  6. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ni kweli stephot bora kuipotezea hata iwekwe nini naipa mgongo
     
  7. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ni kweli maana alapo nyama ya kuku au samaki hakuna tatizo lolote.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu inaitwa tambazi. Kuna dawa za majani huko kwetu. Hebu jaribu kuulizia.
    Ila ukitoka hospitali nna uhakika dr MziziMkavu atakuwa na suluhisho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...