Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kutokukomaa kwa mayai

Discussion in 'JF Doctor' started by amazon, Jul 30, 2012.

  1. a

    amazon Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF..
    Nilienda hospitali kwa ajili ya check up.. Majibu yaliyokuja nikaambiwa mayai yangu hayakomai hivyo lazima nitumie dawa nikitaka kuconceive, nimepewa dawa lakini sijaanza kuzitumia kwa kuwa sina mpango wa kuzaa kwa sasa..Nauliza kama kuna vyakula au matunda ya kutumia zaidi ya hii dawa niliyopewa hospitali ( Bromocriptine).
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,625
    Likes Received: 1,217
    Trophy Points: 280
    Wataalam wa matunda wanakuja,lakini naona hizo dawa usitumie kwakuwa by now mpango wa kuzaa huna.
     
  3. L

    Luushu JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Kama huna mpango wa kuzaa ulienda kutafuta nini hospitali pia angalia umri usikutupe mkono
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Interesting
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hili nalo swali? Check up inatakiwa hata kama haumwi, pole sana kwa uelewa wako finyu!
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tusubiri wataalam kwa ulewa wangu mdogo kuna vyakula vya lishe haswa protein, vitamin, bila madini ya chuma
     
Loading...