Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo la kutojisikia kula.

Discussion in 'JF Doctor' started by Narumba, May 27, 2009.

  1. N

    Narumba Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini wazima wana JF,
    Mimi nina tatizo la kutojisikia kula chakula, sipati hamu ya kula kabisa. Sasa yapata miezi 6 nina hili tatizo. Nimetumia vidonge vya vitamini B lakini bado hilo tatizo lipo. Tafadhali anayefahamu njia ya kuliondoa hili tatizo aniambie.
     
  2. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umepungua uzito kiasi gani kwa miezi hiyo 6?
    na je, una matatizo mengine kama homa au?
     
  3. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo itakupunguzia budget kichizi, au ndio mwili haujengwi kwa matofali!

    Njaa unasikia au husikii pia?
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Stress mtu wangu, badilisha mfumo wa maisha ukitoka kazini fanya mazoezi na michezo michezo.
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Na aina ya chakula unachokula badilisha pia, kwa mfano kama ni mlaji sana wa nyama basi badilisha angalau ule maharage manake kula aina moja tu ya chakula husababisha pia hilo tatizo. Pia pendelea kula matunda mara kwa mara kwani nayo husaidia kuleta ladha tofauti mdomoni hivyo ksaidia hamu ya kula.
     
  6. N

    Narumba Member

    #6
    Jun 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijapungua uzito, na wala sina matatizo ya homa.
     
  7. N

    Narumba Member

    #7
    Jun 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina stress yeyote. Mazoezi nafanya ya kutosha tu.
     
  8. N

    Narumba Member

    #8
    Jun 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njaa nasikia ila sina hamu ya kula kabisa.
     
  9. t

    tatiana. Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huna njaa! Au umepata fedha gafla bila kutarajia
     
  11. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata me mwenzio hl tatzo limenikumba yani tangu jana cjala, labda matunda na chai kdogo.
     
  12. S

    Smarty JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mzee dawa ndogo sana. We funga kula tu. Usile kitu chochote hata maji usinywe kuanzia asubuhi mpaka jion saa moja. Ikifika jioni anza kwa kula vitu laini laini vya moto kama uji, maji yasiyobaridi sana au juice. Afu kula tambi baada ya saa moja waweza kula msosi mgum. Fanya hivi mara tatu kwa wiki. Unaweza kuruka siku mojamoja. Inaaminika kuwa kufunga kunasaisia kwa sababu baadhi ya minyoo tumboni hufa kwa joto kali la tumbo.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kacheki kama una minyoo sometimes huwa ina sababisha kupoteza hamu.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi kwanzia 2009 anaweza akawa bado ana hilo tatizo ehhhh??
     
  15. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Changia inaweza kumsaidia mtu mwingine
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    huna tatizo.
    kula matunda na maji tu.... hautakufa
     
Loading...