Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kupigwa na miayo mara kwa mara

Discussion in 'JF Doctor' started by KIKUMI, Feb 21, 2012.

  1. K

    KIKUMI Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hey doctors na wanajamii mi ni mwanafunzi wa chuo nasomea mba ila tatizo langu kila nikiwa darasani au najisomea natokwa na miayo sana tatizo ni nini? Ila nikiwa katika sehemu nyingine hata kama ni usiku vipi hili tatizo halijitokezi ila ikiwa kwenye masomo tu ni tatizo please naomba msaada wenu
    asanteni sana
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Yawezekana huwa una njaa au una usingizi sana muda wa darasani.
    Je huwa unalala masaa ya kutosheleza kilasiku???

    Ushauri:
    1.Lala angalau masaa sita na zaidi kilasiku.
    2.Kunywa maji ya kutosha.
    3.Fanya mazoezi
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    bibi wa bibi yangu aliniambia
    1. uchovu
    2. usingizi
    3. ukosefu wa oksijeni
    4.uvivu
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uvivu hapo utakuwa muongo
     
  5. k

    kitero JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm siyo dokta bt tatizo wa ukosefu wa oksijen nakubaliana nalo kwa kiasi chake hata mm ninatatizo kama hilo.huwa inatokea muda wowote na mahali popote.
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    njaa? uchovu? usingizi? angalia ratiba yako huenda unajisahau.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    True dat usingizi,uchovu na njaaaaaaaa!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Unatokwa na mihayo au unapiga mihayo?
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kula asali na mdalasini asubuhi kabla ya kupiga mswaki .
     
  11. c

    christer Senior Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    (hapo ukosefu wa oksijeni) mi niki kaa sehemu ya mkusanyiko napiga mihayo mpaka naona aibu.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tatizo lako kuu ni kupungukiwa na oksijeni mara tu ukianza kumsikiliza mwalimu darasani katika masomo yakop hayo ya BA .Basi suluhu ni kutembea na kimtungi cha oksijeni(kama vile wanavojazia kesi kwenye AC za magari pale lumumba) ..ukianza tu kutokwa na miayo(hii kutokwa na miayo ni wewe umesema lakini japo ni kupiga miayo) chukua vimirija vya oksijeni weka puani endelea kupata lekcha
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    duh!ushauri mwingne kwa kweli.
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Mkuu kafanye check up ya macho yako.
     
Loading...