Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kukwama sauti,msaada tafadhali

Discussion in 'JF Doctor' started by mwankuga, Mar 22, 2011.

  1. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada tafadhali,

    SAUTI yangu imekwama zaidi ya mwezi sasa,mara ya kwanza nilikuwa nakohoa kidogodogo,lakini baadae sauti ikapotea kabisa,nikaenda hospitali wakanipa dawa za kikohozi,lakini hadi sasa hamna nafuu yoyote,nisaidieni wakuu
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ongeza maelezo mkuu ili ueleweke....imekwama huti kabisaaa sauti? au inatoka lakini imebadilika inakuwa ya kukwaruza hivi? Unakohoa? kwa muda gani? Una uvimbe wowote shingoni, hata mdogo?
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kapotea,kakaa kimya! sasa ndugu yangu maelezo hayajajitosheleza,lakini KANUNUE dawa inaitwa BRO-ZEDEX TUMIA MARA 3 SIKU TATU
    KAMA HUNA TATIZO JINGINE UTAONA UNAANZA KUONGEA VIZURI BAADA YA SAA 18 TU,HAYA KAZI KWAKO
     
  4. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana wakuu kwa ushauri wenu,ni kweli nilipotea.Kimsingi nina tatizo la kukwama sauti zaidi ya mwezi sasa,sauti haitoki,na hata ikitoka utafikiri nanong'ona,sikohoi na wala sina uvimbe wowote shingoni.Ninapoamka asubuhi inakuwa afadhali kidogo.
     
  5. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa kweli mkuu nakushukuru sana,kama ulivyonishauri nimenunua dawa hiyo na ndani ya masaa 18 sauti ikawa imerudi,kwa sasa niko safi kabisa,asante sana
     
Loading...