Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo la kukojowa haraka

Discussion in 'JF Doctor' started by taupe, May 2, 2011.

  1. t

    taupe Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ninikusababisha mume kukojowa haraka? Nanini afanye ili asikojowe haraka
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watu wa namna hiyo tunawaita vikojozi.Tatizo hilo huwa lipo kwa baadhi ya watu na ni la kuzaliwa nalo.Kuna wanaume wengine wana tatizo la kuchelewa kupata bao.Google utapata ufumbuzi wa tatizo lake ingawa inahitaji uvumilivu kidogo mpaka liishe.
     
  3. vena

    vena JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    a pige zoezi la kuotosha....practice makes perfect!
     
Loading...