Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kukaukiwa na koo

Discussion in 'JF Doctor' started by mayenga, Feb 18, 2010.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nina tatizo la kukaukiwa na koo kiasi kwamba napata shida hata katika kupumua na kuongea.nisaidie wana JF
     
  2. Ngorunde

    Ngorunde JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 810
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Pole Mayenga kwa tatizo ulilonalo la koo. Ushauri wangu utafute Dr. bingwa wa magonjwa ya MASIKIO,PUA NA KOO(ENT) nina imani utapata msaada na tiba ya uhakika.
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    nakushukuru sana.
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    michango zaidi tafadhali
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Pima sukari yako pia....ni moja ya dalili za diabetes
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nakushauri nenda tu ukamuone daktari akuchunguze afya yako maana tatizo lako linaweza kuwa linasababishwa na vitu vingi? kama vile aleji ambayo inaweza kukufanya uwe unakohoa kikohozi kikavu, au magonjwa mengine pia yanaweza kusababisha hali hiyo.

    ila kwa msaada pendelea kunywa maji mengi sana kila siku ambayo yana joto la kawaida, penda pia kula matunda yatakayokuongezea vitamini C na kuepukana na mavumbivumbi, ikibidi chumba unacholala hakikisha kina usafi wa kutosha kama ni mpenzi wa makapeti ya ndani basi hakikisha yanakuwa safi ili kupunguza vumbi.

    by the way pole sana na tatizo linalokusumbua.
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nawashukuru nyote kwa michango yenu!
     
Loading...