Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kuishiwa nguvu

Discussion in 'JF Doctor' started by mperwa, Oct 20, 2009.

  1. m

    mperwa Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana JF naomba msaada wa mawazo mimi nina tatizo la kuishiwa nguvu na kizunguzungu, sometime nahisi kupoteza network kabisa na huwa naweza poteza fahamu, nilienda hospital wakanipima kila kitu wakasema hamna shida, but mimi naona siko sawa, baadae wakaja kunipima tena wakasema sukari yangu iko chini na nilitumia dawa ikawa sawa kabisa. Baadae hiyo hali ikarudi tena but nikienda hospital wanasema sina tatizo, sasa nashindwa elewa nini inasababisha hali hii? Na pia nikikichelewa kupata kifungua kinywa asubuhi inakuwa balaa, maana ndio huwa napoteza network kabisa kwa kifupi siwezi vumilia njaa maana ndio huwa nahisi kuzimika kabisa(siwezi kaa zaidi ya saa moja bila kula chochote).
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi nilifikiri nguvu za kiume!!!!!!!!!!!!!!!1kama ndio hivo endelea kuwaona various physicians
     
  3. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pOLE SANA KAMA WEWE UNATIBIWA KWA BIMA YA AFYA PLEASE CONTACT ME TEL 0756188490
     
  4. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole kwa tatizo.mi nina tatizo kama lako ila limenianza muda mfupi,na nilipomuona dr niliambiwa HB imepungua iko chini ya 10.jaribu kufanya vipimo vyote unaweza kupata msaada kwa wataalum wa afya.
     
  5. m

    mperwa Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante ndugu zangu, situmii Bima ya afya na pia nilifanya fool Blood picture ndio wakaniambia hiyo sukari ipo chini but hiyo niliitibu japo shida imeanza tena!
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tunapenda watu kama wewe hapa JF,msaada wenu ni muhimu sana Mungu akujaalie.
     
  7. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,576
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Bima ya afya; deal?
    Maneno ya Nyerere, "Afya hiuzwi".
    Nina mashaka iwapo hii itakuwa deal salama kwa mgonjwa na medical professional ethics!
     
Loading...