Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kufa ganzi mguu

Discussion in 'JF Doctor' started by Mshume Kiyate, Oct 20, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Mimi natatizo la kufa ganzi mguu wa kushoto nikikaa chini muda mrefu..

    Kama kuna mtu anajua ni nini kinachosabisha tatizo hilo au tiba yoyote naomba anijuze
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,007
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Maradhi ya Ganzi ni moja katika sababu zinazoweza kuhatarisha kiungo cha mwili ni mfumo wa kufanya ganzi katika kiungo kwa muda mrefu, ganzi hutokana na kuvilia au kusalilia damu katika sehemu moja kwa ufupi damu kutozunguka katika sehemu ile kwa muda mrefu. Kwa mfano ukikaa sana, au pia ukisamama sana na hii sio sababu ya kukaa na kusimama tu, mwili wa mwanaadamu haustahamili kitu kupita kiasi.

    Miili ya wanaadamu imeumbwa na kiasi kila kitu kwa kiasi, kula kunywa kulala n.k kwa hivyo, ikiwa utakaa au utalala kwa muda wa kupindukia bila harakati yoyote basi damu hushindwa kuzunguka katika mwili na hushindwa kupokea hewa safi na kutoa hewa chafu, ndipo mfumo wa GANZI hutokea na ukianza kufanya harakati tu basi ngazi wenyewe huondoka.

    nakushauri kwanza ukutane na Daktari haraka iwezekanavyo, na huku ukiendelea kutumia mafuta ya habati sauda (Nigella seed oil)kwa kujipaka kwenye sehemu inayo kufa ganzi.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,679
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu kwa ushauri.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nashukuru mkuu MziziMkavu Mungu hakuzidishie