Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kubanja au kutoa kikoozin ghafla

Discussion in 'JF Doctor' started by OME123, Apr 14, 2011.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamaani ndugu zangu nimejaribu kutumia dawa mbalimbali kama amoxilakini haijanisaidia,nasumbuliwa na kubanja kwani hata kucheka mbele za watu siwezi kwani nikicheka tu kidogo ninabanja hadi aibu nisaidieni jamani huu ni mwaka wa plil sasa wa hili tatizo
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umepima TB?
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kapime kwanza Xray ya kifua na makohozi watajua tatizo na utatibiwa bila shaka
     
  4. wende

    wende JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu lazima atakuwa hajapima TB............Nami namshauri akapime TB!!
     
Loading...