Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kiuno

Discussion in 'JF Doctor' started by mperwa, Jan 11, 2011.

  1. m

    mperwa Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hi wana Jf , nasumbuliwa na kiuno sana mpaka kuna kipindi nashindwa hata kuinuka wala kugeuka, nimejifungua miez mitano iliyopita wengine wananambia nilianza fanya kazi mapema kabla ya kupona vizuri, ya kweli haya? Naombeni ushauri jamani!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hukupumzika inawezekana ndo ilikua sababu!Ngoja tusibiri wataalamu watueleze!Pole lakini!
     
Loading...