Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la Jino- root canal

Discussion in 'JF Doctor' started by GAMBLER, Mar 16, 2011.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wenu, jino lilikuwa linaniuma, nikaenda kwa Dr Shabeer mtaa wa Jamhuri town, sasa dr akaniambia kuna tundu ninatakiwa kufanya root canal na charge yake ni laki na elf tisini, aliniambia kuwa wanakata mshipa wa fahamu na kuziba.

    Sasa wana JFnilikuwa nauliza hii treatment mbona ni expensive sana?

    Na hakuna njia mbadala ya matibabu na dentist gani ni mzuri?
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kaka hapo nawaminia sana ndiyo huwa safisha meno yangu kila baada ya miez sita hiyo root canal ndiyo taaluma mbadala ya kungoa jino kwani wanalifanya jino kuwa mfu kwa kuua mishipa yake kama vipi waombe ulingoe kwani ni bei rahisi ingawa inacoplication zake.
     
  3. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu
     
  4. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu usijali gharama, cha msingi upone. Maumivu ya jino acha kabisa. Nilifanyiwa root canal kwa kweli sijawahi kuhisi tena maumivu sehemu ile ambayo ilikuwa inasababisha nijiulize hivi kwa nn naumwa hivi na jino.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    huku india root canal ni bure na inafanywa na madent wanaokuwa field...lol
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukienda Muhimbili itakuwa around elfu 30 hadi 40, lakini ndio hivyo...wanafunzi! Am not saying hawajui wafanyacho..lakini kula ile adha ya mwalimu kuna kusimamia kila step, kisha kurudi kwa follow up!
     
Loading...