Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la jicho!

Discussion in 'JF Doctor' started by Eshacky, May 3, 2011.

  1. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ndugu wana JF, nitumain langu mu wazima wa afya, mimi nina tatizo la jicho la kulia,ambapo huwa ngoz ya jicho hucheza cheza kwa ndan, yaan km mishipa huvuta vuta nahisi km jino linafumba fumba, ila nikimulza m2 kama anaona jicho lina blink. Jibu n hapana, Ni kama mwez linafanya hivyo pasipo maumivu, ila kuna wakat linawasha.
    Ni tumaini langu kupata ushaur wa kidaktar kutoka kwenu wajuzi wa mambo ya kiafya.
     
  2. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    i ma having same problem... wewe unasema kama mwezi mi nimeshazoe nafikir it almost years now linakuwa linacheza occasionaly sio kila siku... inaweza ikatokea mara mbili au tatu kwa mwezi.
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mi ni kila cku, mpk najishtukia, alafu kna kipind linawasha knoma, so yawezekana c ugonjwa?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    we unazungumzia jicho lipi kwanza maana unanichanganya
     
  5. GABLLE

    GABLLE Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtumie riwa private msg akusaidie.
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    we unahc jicho lipi! Acha fkra za majitaka.
     
Loading...