Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo la internet kwa nokia asha

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mischa, Sep 28, 2012.

  1. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msaada kwa anaeweza tatua tatizo la internet kwa nokia asha,kila nikijaribu kuunga net inakata i have tried ever possible way nashindwa..msaada pls
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Peleka kwenye kampuni ya simu ambayo umeweka simcard yao watakurekebishia kama ina hiyo huduma ya internet.
     
  3. mountana

    mountana Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    hzo cmu co znamatatzo co huku 2 ht mbele wanalalamika kuhusu swala la net nlioona kwenye coment za wa2 kwenye web flan hivi pole xana bt kwa vda nasikia znakubl
     
  4. I

    Ismailsimba Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Cm hazina tatizo sema hazina option ya kuset net manual, hvyo inabidi service provider wakutumie.
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,009
    Likes Received: 2,828
    Trophy Points: 280
    yah ni kweli simu za asha zilivosetiwa inakua automatic ukieka line ya simu setting zinakaa (hii ni bora kuliko kuunga)

    Tatizo linakuja kwenye mtandao usiojielewa mfano tigo, i hope hata muuliza swali unatumia tigo kwenye asha yako hawa tigo setting zao za asha haziconect net na hata uwapigie hawarekebishi mimi kuwaungia simu za asha natumia prov

    Muuliza swali kuna thread humu ya nyasiro amezieka prov nyingi tu utachotakiwa idownload kwa simu nyengine then jitumie kwa bluetooth ukishindwa nambie mimi ntakutengenezea
     
Loading...