Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la hii dell gx 270 ni nini?mba

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Jul 10, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani wataalamu naombeni msaada.computer yangu ni nzito sana.ni dell gx 270.hdd 160.ram 1gb.processor 3.0.ila haina ant virus.je inaweza kuwa ni tatizo la kufanya mashine kuwa nzito?pia kwa nini wakati mwingine inazima halafu inawaka bila taarifa?
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu ni vizuri ungesema unatumia os gani, windows gani au linux ipi? na kama unatumia windows ni uzembe kutokuwa na antvirus kwa pc yako.
    Kwahara haraka kama unatumia windows basically hao watakuwa virus tu ingawa zipo sababu nyingi zinazoweza fanya pc ikawa slow.Tafuta antivirus
    Tembelea hapa kwa maelezo zaidi
    computer-yangu-nzito
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Natumia window xp 2006.jamani msaada sina pa kukimbilia kwigine.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama unatumia wn xp Je umeufanyia kazi ushauri nilio kupa? au unataka msaada gani ndugu yangu.
     
  5. bwax

    bwax Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    pia hiyo windows xp 2006 ni original au pirated. Kwa uzoefu wangu nimekutana na watu wengi wanasumbuliwa na operating system lakini baada ya kufanya uchambuzi yakinifu nikagundua wanakuwa na cracked version za xp.

    In short cracked version zinakuwa embeded na malicious softwares ambazo zinakusudi maalumu, either kuiba passoword au kufanya mashine yako kuwa zombie so that someone can use it.

    Kuna mengi ya kuangalia ili kutatua tatizo lako.

    Labda kwa kukusaidi download software ifuatayo then post log yake hapa.

    http://www.trendmicro.com/ftp/products/hijackthis/HijackThis.exe

    Hope that helps
     
Loading...