Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la Hedhi

Discussion in 'JF Doctor' started by Gaga, Mar 24, 2011.

  1. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi wana jf wenzangu hasa wale wenye uzefu yan madoc na hata waliokumbana na hili, inakuwaje mwanmke unakaa miaka kama mitatu hivi kila mwezi unapata siku zako kama vitone tu hata unawweza usiweke pad then basi mpaka mwezi unaofata.
    Ukienda hosptl unapimwa huna tatizo lolote ila hali inaendelea vilevile kila mwezi. hii inatokana na nini au ni uzazi wa mpango uliokuwa unatumia before matatizo kuanza?
    Ushauri tafadhali
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kapige kikombe shostito.
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaha huko ni muhimu kwenda iwe kwa tatizo hili au lingine unakunywa in advance mbona umepotea MMU wewe
     
  4. N

    Nsagali Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi ukienda hospitali umweleze vizuri doctor kama toka mwanzo ulivyoanza hedhi ilikuwa inatokea au imetokea baada ya kufanya kitu au kutumia dawa fulani, uwe wazi tu kwa doctor ndug yangu nadhani unapata ushauri au dawa yake.
     
  5. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngoja ni mie nisubiri wataalam waje, manake najua wapo tu.
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sichoki kusubiri najua watakuja tu kunishauri
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
Loading...