Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la goti kutokunja

Discussion in 'JF Doctor' started by Kyemba, Jul 31, 2012.

  1. K

    Kyemba Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Wanajanvi naomba anayefahamu dawa au daktari au hospitali yoyote inayoweza kunisaidia anishauri.Nilifanyiwa upasuaji mwaka 2011 wa goti kwenye mfupa(patela) wa mbele pembeni.Tangu hapo goti langu limekuwa stiff gumu sana kukunja sikuwekewa chuma wala kitu chochote dr alinifanyia upasuaji kwakuwa aligungua kuna maji yenye infection.
    Nimeattend physiotheraphy Muhimbili zaidi ya mwaka bado goti halikunji, nashindwa kutembea vizuri navuta mguu na sipo comfortable maana nikifanya zoezi sana naumwa, usiku pia nasikia maumivu kwenye goti.
    Naomba msaada wenu ili anglau niweze kukunja goti.
     
Loading...