Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la foleni dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danvis, May 1, 2012.

  1. D

    Danvis Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je? SEREKALI IFANYEJE ILI IWEZE KUPUNGUZA FOLENI DAR BILA KUTUMIA FEDHA YA MWANACHI WAKE YA KODI.
     
  2. s

    saohill New Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Foleni itapungua pale tu public transport itakapokua imara na si vipanya na costa kutumika.kutumia kodi haiepukiki maana ndicho chanzo peke cha mapato ya serekali. Mimi nashahuli kujengwe public parking maeneo kama ubungu, mwenge,Tazara,na kurasini kisha kuwekwe mageti ili anaetaka kuingia mjini ni kigari chake alipie kiasi kama elfu 20 kupita kwenye geti hilo au apaki gari apande bus. Utaona jinsi msongamano mjini utapungua na mapato kuongezeka.
     
  3. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Punguza mchecheto,Rejea ahadi za mcheza ngoma Flyovers zinakuja!
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Subira yavuta heri. Darts iko njiani.
     
  5. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hakuna nia ya dhati katika kutatua hili tuombe MUNGU na tufanye jitihada za hali na mali CDM washike hatamu then matatizo kama haya yatakuwa historia. We need change! we need to overhaul the entire system. However for this to happen its me and you! it can be done just play your part.
     
  6. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,371
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kuna reli inatoka town Hadi ubungo, Kama kungekuwa na dhamira ya kweli kuondoa msongamano hiyo reli ingefanya kazi ya kusafirisha abiria pamoja na ile ya maeneo ya pugu na gongo la mboto. Ingejengwa miundombinu ya kuwezesha matumizi ya reli na kununua mabehewa na kuanzisha usafiri wa treni kutoka katikati ya jiji hadi maeneo ya pembezoni. Maeneo mengine ungeangaliwa usafiri kwa njia ya bahari kuelekea maeneo ya kunduchi na kuendelea, naaminitungetatua tatizo la msongamano kwa kiasi kikubwa
     
  7. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ukiwa Uko barabarani unakutana na Vioja Vingi!! Sometimes Kuna mahali taa zinaruhusu na mtu/dereva anachukua zaidi ya seconde Ishirini (20) kuondoka!! Kwa nchi za wenzetu hili ni kosa Kubwa!! Kwani taa Huongozwa under timed based na kitendo cha kufanya delay unaaribu utaratibu mzima!! Kosa Hili Hujulikana kama OBSTRUCTION!! and you are supposed to be penalised!! Sasa unakuta polisi wapo na Wamekaa kwenye Junction/INTERSECTION na hawaoni hili ni Tatizo na ni kosa kisheria!! Taa zinaruhusu FOR 60 seconds Yanapita magari 8 TU!! Huu ni uzembe wa madereva Husika!! Watu wanatakiwa wawe Sharp wanapokuwa Barabarani, Sio unajiendeshea kama unaingia Nyumbani kwako!!
    Naomba Vyombo Husika Viweke Tahadhari ya kuonyesha minimum speed Mtu anatakiwa Kupita kwenye Intersection ili kupata Maximum Traffic flow!! Say 60 seconds 40 Vehicles!! at least practical!! Hili Ni tatizo na linanisikitisha sana!!

    POLISI AMKENI MTATUE TATIZO HILI NAJUA HAMLIJUI HILI!!
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    hakuna lolote litakalowezekana kama ccm bado itakuwa madarakani. tutajadili hadi tutachoka, majibu hayapo hadi sisiemu wang'oke. ccm ni kizuizi cha maendeleo tz. viongozi wake mambumbumbu, hawana vision na taifa hili, kilichobaki kwao ni kulindana, kupambana wao kwa wao na kujali maslahi ya watu wachache...wananchi na maendeleo ya nchi yamewekwa pembeni.
     
  9. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nakuonea huruma! Foleni inasababisha na mipangilio mibovu ya mtawanyiko wa ofisi na masoko. asubuhi magari yanajipnga kuelekea sehemu moja. na jioni kurudi kwa shida.
    Mi naamini kama wizara , mabenki yange tawanywa, kungekuwa na unafuu. Tatizo wizara zote ziko eneo moja, Soko la kariakoo kila mfanya biashara anahangaika kwenda k/koo, unadhani magari yanaki wapi? Tatizo sio public transport, bali ni location ya eneo moja na kila mtu anahangaika kwenda kupata huduma
     
  10. s

    saohill New Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe katika hoja ya location lakini ukubari pia kuwa kutokana na tatizo la public transport kila mtu anatamani kuwa na gari na hivyo msongamano kuongezeka. Kama kukitokea parking za uhakika zenye usalama na kisha public transport yenye uhakika msongamano utaisha hata kabla ya kurelocate offices. Flyovers si suluhisho hata kidogo.
     
Loading...